JOIN US ON Telegram Join Now

તમારા વિસ્તારમાં કોણ જીત્યું જાણો વિજેતા ઉમેદવારના નામ સાથેની માહિતી, વાંચો સંપૂર્ણ માહિતી

તમારા વિસ્તારમાં કોણ જીત્યું જાણો વિજેતા ઉમેદવારના નામ સાથેની માહિતી , વાંચો સંપૂર્ણ માહિતી, આ આર્ટિકલ તમે માહિતીએપ ના માધ્યમ થી વાંચી રહિયા છે , માહિતીએપ ( સરકારીમાહિતી ડોટ કોમ ) દ્વારા ચલાવવામાં આવે છે.

વિજેતા ઉમેદવારના નામ સાથેની માહિતી

ચુંટણી ના લાઇવ પરિણામ નીચે આપેલ લીંક થી જોઈ શકશો

લાઇવ પરિણામ અહીંથી જુઓ

તમારા વિસ્તારમાં કોણ જીત્યું જાણો વિજેતા ઉમેદવારના નામ સાથેની માહિતી , વાંચો સંપૂર્ણ માહિતી, આ આર્ટિકલ તમે માહિતીએપ ના માધ્યમ થી વાંચી રહિયા છે , માહિતીએપ ( સરકારીમાહિતી ડોટ કોમ ) દ્વારા ચલાવવામાં આવે છે.

મહત્વપૂર્ણ નોંધ : આ આર્ટીકલ માં અમને મળતી માહિતી મુજબ અપડેટ કરી રહિયા છે , કોઈ પણ ઉમદેવાર ફાઈનલ જીત નો દાવો અમે નથી કરી રહિયા , હજી ગણતરી ચાલુ છે… , ફક્ત તમને માહિતી મળી રહે એના માટે લખવામાં આવેલ છે , વધુ માહિતી માટે ઓફિસિયલ વેબસાઈટ ચેક કરો

ક્રમાંકવિધાનસભાજીતેલ ઉમેદવારપક્ષ

કચ્છ જીલ્લો

1અબડાસાપ્રદ્યુમનસિંહ જાડેજા
૮,૮૭૫ વોટથી જીત
ભાજપ
2માંડવીઅનિરુદ્ધભાઈ દવે
૪૭,૯૭૯ વોટથી જીત
ભાજપ
3ભુજકેશવલાલ પટેલ
૫૯,૨૫૧ વોટથી જીત
ભાજપ
4અંજારત્રિકમ છાગા
૩૭,૫૨૨ વોટથી જીત
ભાજપ
5ગાંધીધામ (sc)માલતી મહેશ્વરી
૩૭,૬૫૩ વોટથી જીત
ભાજપ
6રાપરવિરેન્દ્રસિંહ જાડેજા
૪૮૩ વોટથી જીત
ભાજપ

બનાસકાંઠા જીલ્લો

7વાવગનીબેન ઠાકોર
૧૫,૨૩૭ વોટથી જીત
કોંગ્રેસ 
8થરાદશંકરભાઈ ચૌધરી
૨૫,૮૬૫ વોટથી જીત
ભાજપ 
9ધાનેરામાવજી દેસાઈ
૩૫,૬૯૬ વોટથી જીત
અપક્ષ
10દાંતાકાન્તીભાઈ ખરાડી
૫,૫૮૦ વોટથી જીત
 કોંગ્રેસ
11વડગામજીગ્નેશ મેવાણી કોંગ્રસ
12પાલનપુરઅનિકેતભાઈ ઠાકર ભાજપ
13ડીસાપ્રવીણ માળીભાજપ  
14દિયોદરકેશાજી ચૌહાણ
૩૮,૪૧૪ વોટથી જીત
ભાજપ
15કાંકરેજઅમૃતભાઈ ઠાકોર
૫,૨૯૫ વોટથી જીત
 કોંગ્રેસ

પાટણ જીલ્લો

16રાધનપુરલવિંગજી ઠાકોર
૨૨,૪૬૭ વોટથી જીત
ભાજપ
17ચાણસ્માદિનેશભાઈ ઠાકોર કોંગ્રેસ
18પાટણડો.કિરીટકુમાર પટેલ
૧૬,૪૦૧ વોટથી જીત
કોંગ્રેસ
19સિદ્ધપુરબળવંતસિંહ રાજપૂત
2,૭૫૯ વોટથી જીત
ભાજપ

મહેસાણા જીલ્લો

20ખેરાલુસરદારસિંહ ચૌધરી
3,૯૬૪ વોટથી જીત
ભાજપ
21ઊંઝાકિરીટભાઈ પટેલ
૫૧,૪૬૮ વોટથી જીત
ભાજપ
22વિસનગરઋષિકેશભાઇ પટેલ
૩૪,૫૦૫ વોટથી જીત
ભાજપ
23બેચરાજીસુખાજી ઠાકોર
૧૧,૨૮૬ વોટથી જીત
ભાજપ
24કડીકરશન સોલંકી
૨૮,૧૯૪ વોટથી જીત
ભાજપ
25મહેસાણામુકેશ પટેલ
૪૫,૭૨૪ વોટથી જીત
ભાજપ
26વિજાપુરસી.જે.ચાવડા
૭,૦૫૩ વોટથી જીત
કોંગ્રેસે

સાબરકાંઠા જીલ્લો

27હિમ્મતનગર
28ઇડરરમણલાલ વોરા
૩૯,૪૪૦ વોટથી જીત
ભાજપ
29ખેડબ્રહ્મ
33પ્રાંતિજગજેન્દ્ર પરમાર ભાજપ

અરવલ્લી જીલ્લો

30ભિલોડાપુનમચંદ બરંડા
૨૯,૪૭૮ વોટથી જીત
ભાજપ
31મોડાસાભીખુભાઈ પરમાર
૩૪,૭૮૮ વોટથી જીત
ભાજપ
32બાયડધવલસિંહ ઝાલા અપક્ષ

ગાંધીનગર જીલ્લો

34દહેગામબલરાજસિંહ ચૌહાણ
૧૬,૧૫૩ વોટથી જીત
ભાજપ
35ગાંધીનગર દક્ષિણઅલ્પેશ ઠાકોર ભાજપ
36ગાંધીનગર ઉત્તરરીટાબેન પટેલ
૨૬,૧૧૧ વોટથી જીત
ભાજપ
37માણસાજયંતિ પટેલ
૩૯,૨૬૬ વોટથી જીત
ભાજપ
38કલોલબકાજી ઠાકોર
5,૭૩૩ વોટથી જીત
ભાજપ

અમદાવાદ જીલ્લો

39વિરમગામહાર્દિક પટેલભાજપ
40સાણંદકનુભાઈ પટેલ ભાજપ
41ઘાટલોડિયાભુપેન્દ્રભાઈ પટેલભાજપ
42વેજલપુરઅમિતભાઈ ઠાકરભાજપ
43વટવાબાબુસિંહ જાદવભાજપ
44એલિસબ્રિજઅમિતભાઈ શાહ
૧,૦૪,૭૯૬ વોટથી જીત
ભાજપ
45નારણપુરાજીતેન્દ્રભાઈ પટેલ
૯૨,૮૦૦ વોટથી જીત
ભાજપ
46નિકોલજગદીશભાઈ પંચાલ
૫૫,૦૪૬ વોટ થી જીત
ભાજપ
47નરોડાપાયલર કુકરાણી
૮૩,૫૧૩ વોટથી જીત
ભાજપ
48ઠક્કરબાપા નગરકંચનબેન રાદડિયા
૬૩,૭૯૯ વોટથી જીત
ભાજપ
49બાપુનગરદિનેશ કુશવાહ ભાજપ
50અમરાઈવાડીડો.હસમુખ પટેલ ભાજપ
51દરિયાપુરકૌશિક જૈન
૫૨૪૩ વોટથી જીત
ભાજપ
52જમાલપુર-ખાડિયાઇમરાન ખેડાવાલા
૧૩,૬૫૮ વોટથી જીત
કોંગ્રેસ
53મણિનગરઅમુલ ભટ્ટ ભાજપ
54દાણીલીમડાશૈલેશ પરમાર
૧૩,૪૮૭ વોટથી જીત
કોંગ્રેસ
55સાબરમતીડો.હર્ષદ પટેલ
૯૮,૬૮૮ વોટથી જીત
ભાજપ
56અસારવાદર્શના વાઘેલા
૫૪,૧૭૩ વોટથી જીત
ભાજપ
57દસક્રોઈબાબુભાઈ પટેલ
૯૧,૬૩૭ વોટથી જીત
ભાજપ
58ધોળકાકિરીટ ડાભી ભાજપ
59ધંધુકાકાળુભાઈ ડાભી ભાજપ

સુરેન્દ્રનગર જીલ્લો

60દસાડાપરશોત્તમ પરમાર
2,૧૩૬ વોટથી જીત
ભાજપ
61લીંબડીકિરીટસિંહ રાણા
૨૩,૦૦૩ વોટથી જીત
ભાજપ
62વઢવાણજગદીશ મકવાણા
૬૫,૧૮૯ વોટથી જીત
ભાજપ
63ચોટીલાશામજી ચોહાણ
૨૫,૭૦૩ વોટથી જીત
ભાજપ
64ધ્રાંગધ્રાપ્રકાશભાઈ વરમોરા
૩૨,૩૯૫ વોટ થી જીત
ભાજપ

મોરબી જીલ્લો

65મોરબીકાંતિભાઈ અમૃતિયાભાજપ
66ટંકારાદુર્લભજી દેથરિયા
૧૦,૨૪૬ વોટથી જીત
ભાજપ
67વાંકાનેરજીતેન્દ્ર સોમાણી
૧૯,૮૪૩ વોટથી જીત
ભાજપ

રાજકોટ જીલ્લો

68રાજકોટ પૂર્વઉદયકુમાર કાનગડભાજપ
69રાજકોટ પશ્ચિમડૉ. દર્શિતા શાહભાજપ
70રાજકોટ દક્ષિણરમેશભાઈ ટીલાળાભાજપ
71રાજકોટ ગ્રામીણભાનુબેન બાબરિયા
૪૮,૪૯૪ વોટથી જીત
 ભાજપ
72જસદણકુંવરજીભાઈ બાવળિયા
૧૬,૧૭૨ વોટથી જીત
ભાજપ 
73ગોંડલશ્રીમતી ગીતાબા જાડેજા
૪૩,૩૧૩ વોટથી જીત
ભાજપ
74જેતપુરજયેશભાઈ રાદડીયાભાજપ
75ધોરાજીમહેન્દ્રભાઈ પાડલિયા
૧૧,૮૭૮ વોટથી જીત
ભાજપ

જામનગર જીલ્લો

76કાલાવડમેઘજી ચાવડા
૧૫,૮૫૦ વોટથી જીત
ભાજપ
77જામનગર ગ્રામીણરાઘવજી પટેલ
૪૭,૫૦૦ વોટથી જીત
ભાજપ
78જામનગર ઉત્તરરીવાબા જાડેજાભાજપ
79જામનગર દક્ષિણદિવ્યેશ અકબરી
૬૨,૬૯૭ વોટથી જીત
ભાજપ
80જામજોધપુરહેમંત ખવા
૧૦,૪૦૩ વોટથી જીત
આપ

દેવભૂમિ દ્વારકા જીલ્લો

81ખંભાળિયામુળુભાઈ બેરાભાજપ
82દ્વારકાપબુભા માણેક
૫,૩૨૭ વોટથી જીત
ભાજપ

પોરબંદર જીલ્લો

83પોરબંદરઅર્જુન મોઢવાડિયાકોંગ્રેસ
84કુતિયાણાકાંધલ જાડેજાસમાજવાદી પાર્ટી

જુનાગઢ જીલ્લો

85માણાવદરઅરવિંદ લાડાણી
3,૪૫૩ વોટથી જીત
કોંગ્રેસ
86જૂનાગઢસંજય કોરડીયા
૪૦,૨૫૬ વોટથી જીત
ભાજપ
87વિસાવદરભુપતભાઈ ભાયાણી
૭,૦૬૩ વોટથી જીત
આપ
88કેશોદદેવાભાઈ માલમ
4,૨૦૮ વોટથી જીત
ભાજપ
89માંગરોળભગવાનજી કર્ગઠીયા
૨૨,૫૦૧ વોટથી જીત
ભાજપા

ગીર સોમનાથ જીલ્લો

90સોમનાથવિમલ ચુડાસમા
૯૨૨ વોટથી જીત
કોંગ્રેસે
91તાલાલાભગવાનભાઈ બારડ
૨૦,૦૫૫ વોટથી જીત
ભાજપ
92કોડીનારડો.પ્રદ્યુમન વાજા
૧૯,૩૮૬ વોટથી જીત
ભાજપ
93ઉનાકાળુ રાઠોડ
૪૩,૫૨૬ વોટથી જીત
ભાજપ

અમરેલી જીલ્લો

94ધારીજે.વી.કાકડિયા
૮,૬૧૩ વોટથી જીત
ભાજપ
95અમરેલીકૌશિકભાઈ વેકરિયાભાજપ
96લાઠીજનક તળાવીયા
૨૯,૦૭૫ વોટથી જીત
ભાજપ
97સાવરકુંડલામહેશ કસવાલા ભાજપ
98રાજુલાહીરા સોલંકી આગળ

ભાવનગર જીલ્લો

99મહુવાશિવા ગોહિલ આગળ
100તળાજાગૌતમ ચોહાણ આગળ
101ગારીયાધારસુધીર વાઘાણી
4,૮૧૯ વોટથી જીત
આપ
102પાલીતાણાભીખાભાઈ બારીયા આગળ
103ભાવનગર ગ્રામ્યપરષોત્તમભાઈ સોલંકીભાજપ
104ભાવનગર પૂર્વસેજલ પંડ્યા આગળ
105ભાવનગર પશ્ચિમજીતુ વાઘાણી
૪૧,૯૨૨ વોટથી જીત
ભાજપ

બોટાદ જીલ્લો

106ગઢડાશંભુનાથ ટુંડિયા
૨૬,૬૯૪ વોટથી જીત
ભાજપ
107બોટાદ

આણંદ જીલ્લો

108ખંભાત
109બોરસદ
110આંકવાવઅમિત ચાવડા કોંગ્રેસે
111ઉમરેઠ
112આણંદ
113પેટલાદકમલેશ પટેલ ભાજપ  
114સોજીત્રા 

ખેડા જીલ્લો

115માતરકલ્પેશ પરમાર ભાજપ
116નડીયાદપંકજ દેસાઈ ભાજપ
117મહેમદાબાદઅર્જુનસિંહ ચૌહાણ ભાજપ
118મહુધાસંજયસિંહ મહુડા ભાજપ
119ઠાસરા
120કપડવંજરાજેશ ઝાલા  ભાજપ

મહીસાગર જીલ્લો

121બાલાસિનોરમાનસિંહ ચોહાણ ભાજપ
122લુણાવાડા
123સંતરામપુર 

પંચમહાલ જીલ્લો

124શહેરાજેઠાભાઈ આહીર ભાજપ
125મોરવા હડફનિમિષા સુથાર
૪૮,૮૭૭ વોટથી જીત
ભાજપ
126ગોધરાસી.કે.રાઉલજી ભાજપ
127કાલોલ
128હાલોલ

દાહોદ જીલ્લો

129ફતેપુરા
130ઝાલોદ
131લીમખેડા
132દાહોદકનૈયાલાલ કિશોરી ભાજપ
133ગરબાડા
134દેવગઢબારિયા 

વડોદરા જીલ્લો

135સાવલીકેતન ઈનામદાર ભાજપ
136વાઘોડિયાધર્મેન્દ્રસિંહ વાઘેલા અન્ય
140ડભોઇશૈલેશ મેહતા ભાજપ
141વડોદરા શહેરમનીષા વકીલ
૯૮,૨૦૫ વોટથી જીત્યા
ભાજપ
142સયાજીગંજકેયુર રોકડીયા
૮૩,૭૦૬ વોટથી જીત્યા
ભાજપ
143અકોટાચેતન્ય દેસાઈ
૭૭,૪૪૧ વોટથી જીત
 ભાજપ
144રાવપુરાબલ્ક્રુષણ શુક્લ
૮૦,૬૩૫ વોટથી જીત
 ભાજપ
145માંજલપુરયોગેશ પટેલ
૧૦૦,૨૫૧ વોટથી જીત
 ભાજપ
146પાદરાચેત્ન્ય ઝાલા  ભાજપ
147કરજણઅક્ષય પટેલ  ભાજપ

છોટા ઉદેપુર જીલ્લો

137છોટા ઉદયપુર
138જેતપુરજયંતીભાઈ રાઠવા ભાજપ
139સંખેડાઅભેશિંહ તડવી  ભાજપ

નર્મદા જીલ્લો

148નાંદોદડો. દર્શના વસાવા
૨૮,૩૩૮ વોટથી જીત્યા
ભાજપ
149દેડિયાપાડાચેતર વસાવા આપ

ભરૂચ જીલ્લો

150જંબુસરડી.કે.સ્વામી
૨૬,૯૭૯ વોટથી જીત્યા
ભાજપ
151વાગરાઅરુણસિંહ રાણા
૧૩.૪૧૦ વોટથી જીત્યા
ભાજપ
152ઝગડિયારીતેશ વસાવા
૨૩,૩૬૭ વોટ થી જીત્યા
ભાજપ
153ભરૂચરમેશ મિસ્ત્રી
૬૪,૦૯૪ વોટથી જીત્યા
ભાજપ
154અંકલેશ્વરઈશ્વર પટેલ
૪૦,૩૨૮ વોટથી જીત
ભાજપ

સુરત જીલ્લો

155ઓલપાડમુકેશ પટેલ ભાજપ
156માંગરોળગણપત વસાવા
૫૧,૬૧૯ વોટથી જીત
ભાજપ
157માંડવીકુવરજી હળપતિ ભાજપ
158કામરેજપ્રફુલ પાનસેરિયા ભાજપ
159સુરત પૂર્વઅરવિંદ રાણા
૧૩,૯૪૨ વોટથી જીત
ભાજપ
160સુરત ઉત્તરકાંતિ બલ્લર
૩૪,૨૬૨ વોટથી જીત
ભાજપ
161વરાછા રોડ
162કરંજપ્રવીણ ઘોઘારી
૩૬,૦૦૩ વોટથી જીત
ભાજપ
163લિંબાયતસંગીતાબેન પાટીલ ભાજપ
164ઉધનામનુ પટેલ ભાજપ
165મજુરાહર્ષભાઈ સંઘવીભાજપ
166કતારગામવિનુ મોરડિયાભાજપ
167સુરત પશ્ચિમપુર્નેશ મોદી
૧,૦૪,૧૮૨ વોટથી જીત
ભાજપ
168ચોર્યાસીસંદીપ દેશાઈ ભાજપ
169બારડોલીઈશ્વર પરમાર
૮૯,૬૬૨ વોટથી જીત
ભાજપ
170મહુવામોહન ઢોડીયા
૩૧,૫૪૫ વોટથી જીત
ભાજપ

તાપી જીલ્લો

171વ્યારામોહન કોકણી
૨૨,૭૬૦ વોટથી જીત
ભાજપ
172નિઝરડો.જયરામ ગામીત ભાજપ

ડાંગ જીલ્લો

173ડાંગવિજયભાઈ પટેલ
૧૯,૭૧૭ વોટથી જીત
ભાજપ

નવસારી જીલ્લો

174જલાલપોરઆર.સી.પટેલ
૬૮,૫૨૧ વોટથી જીત
ભાજપ
175નવસારીરાકેશ દેસાઈ
૭૨,૧૩૭ વોટથી જીત
ભાજપ
176ગણદેવીનરેશ પટેલ
૯૨,૮૨૯ વોટથી જીત
ભાજપ
177વાંસદાઅનંત પટેલ
૩૩,૯૪૨ વોટથી જીત
કોંગ્રેસ

વલસાડ જીલ્લો

178.ધરમપુરઅરવિંદ પટેલ ભાજપ
179વલસાડભરત પટેલ
૧,૦૩,૭૪૨ વોટથી જીત
ભાજપ
180પારડીકનુભાઈ દેશાઈ
૯૬,૨૮૨ વોટથી જીત
ભાજપ
181કપરાડાજીતુભાઈ ચૌધરી
૩૨,૮૦૪ વોટથી જીત
ભાજપ
182ઉમરગામરમણલાલ પાટકર
૬૪,૬૬૬ વોટથી જીત
ભાજપ
વિધાનસભા ચૂંટણી પરિણામ 2022અહીં ક્લિક કરો
વોટ્સએપ ગ્રુપમાં જોડાઓઅહીં ક્લિક કરો
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Most Popular